ราคา 2850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 86363.64 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
เลขที่ห้อง 1
โครงการ เดอะ ทรี ลาดพร้าว (ลาดพร้าว-วังหิน) | The Tree Ladprao

Jetsada fair
0972245246
2019-03-09 03:45:30.0
เลขที่ประกาศ: 280651
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดมิติ คอนโด (Miti Condo) ลาดพร้าววังหิน เพดานสูง

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ขนาด 33 ตร.ม.
- ชั้น 3

- ราคา 2,850,000 บาท(ค่าโอนคนละครึ่ง)

สนใจติดต่อ : แฟร์ 097-224-5246 Line: fairza123
เตียง 099-619-5615
รับฝากขาย/เช่า คอนโด บ้าน ที่ดินและอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
บริการรับฝากปล่อยเช่า คอนโดให้เช่า
ลูกค้าหาห้อง ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย ติดต่อได้ทันที
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ลาดพร้าว-วังหิน
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะ ทรี ลาดพร้าว (ลาดพร้าว-วังหิน) The Tree Ladprao
เดอะ ทรี ลาดพร้าว (ลาดพร้าว-วังหิน) | The Tree Ladprao

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ขายขาดทุน The Tree condo ลาดพร้าว 15 ชั้น 4 (เจ้าของขายเอง)

เลขที่: 408238
2022-08-19 13:10:10.0
Add to wishlist

เดอะ ทรี ลาดพร้าว (ลาดพร้าว-วังหิน) | The Tree Ladprao

ขนาดพื้นที่ 24.0 ตารางเมตร

ณภัสศรัญ

0941155012

ขาย 1790000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด มิติ คอนโด ลาดพร้าว-วังหิน MITI Condo Ladprao-Wanghin

เลขที่: 278450
2019-02-24 23:15:09.0
Add to wishlist

เดอะ ทรี ลาดพร้าว (ลาดพร้าว-วังหิน) | The Tree Ladprao

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

ปรีชา กุมภาพันธ์

0968606560

เช่า 11500.00 บาท

ให้เช่า คอนโด เดอะ ทรี ลาดพร้าว The Tree Ladprao ซ.ลาดพร้าววังหิน 12